Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 64 triệu/m2, 71m2, 2PN, 2WC Tây Mỗ, Nam Từ Liêm giá siêu hời uy tín

Ngày đăng: 17/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Vinhomes Smart City tọa lạc tại Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 71m2, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 toilet. Căn hộ được thiết kế hiện đại với cửa chính hướng Đông Nam và ban công hướng Đông Bắc, mang lại không gian sống thoáng đãng và tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Tầng trung số đẹp trên 20.

Điểm đặc biệt của căn hộ này là nội thất cơ bản đã được trang bị đầy đủ với điều hòa 2 chiều, sàn gỗ, máy lọc nước, bình nóng lạnh, tủ quần áo và nhiều tiện nghi khác, giúp tiết kiệm thời gian và chi phí cho người sử dụng. Giá bán 64 triệu/m2, rất hợp lý cho một căn hộ chất lượng tại khu vực phát triển sôi động.

Khu vực xung quanh căn hộ cũng rất thuận tiện với nhiều tiện ích như bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City, siêu thị thú cưng - Pet Spa, công viên Thiên Đường Bảo Sơn và các trường học như trường THCS Tây Mỗ và trường phổ thông quốc tế Việt Nam (VIS).
Hiện thanh toán theo tiến độ, nhận bàn giao nhà 1/2026.
Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Nguyễn Hoài Anh qua số điện thoại 0934449798.

Xem thêm

Liên hệ:

093 444 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,54 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phân khu Miami, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Hoài Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 64 triệu/m2, 71m2, 2PN, 2WC Tây Mỗ, Nam Từ Liêm giá siêu hời uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.