Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt ! bán căn 2n2vs - 3,325tỷ toà zr1 vinhomes ocean park . nhận nhà t8/2025. view thoáng

Ngày đăng: 03/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn 2N2VS trục 02 ,tầng trung đẹp. toà ZR1 Vinhomes ocean park.

Giá : 3,325 tỷ .

- Diện tích : 56,5m2
- View trường học rộng thoáng, không bị che chắn .
- Toà ZR1 đối diện nhà xe nổi, cư dân không phải lo lắng về chỗ đỗ xe .
- Nhận nhà: Tháng 8/2025. Anh/ Chị Về ở sớm hoặc cho thuê tạo ra dòng tiền ngay.

Toà ZR1 với nhiều tiện ích nổi trội như phòng Gym, yoga, khu vui chơi trẻ em trong nhà. Đặc biệt là phòng sục và xông hơi chườm đá nóng mà 2 toà còn lại của ZR không có.

L/H (call/zalo): 0968 621 680 - em Thu Trang để được hỗ trợ tư vấn nhanh chóng & tận tình.

Xem thêm

Liên hệ:

096 862 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,33 tỷ

2 PN, 2 WC
56.5 m²
58,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Zurich - Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VT

Vương Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt ! bán căn 2n2vs - 3,325tỷ toà zr1 vinhomes ocean park . nhận nhà t8/2025. view thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.