Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CẮT LỖ 150tr căn Studio tòa P2 Pavilion, full nội thất như hình, hỗ trợ vay 70%

Ngày đăng: 31/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Không có nhu cầu sử dụng gđ cần bán nhanh căn hộ tòa P2 The Pavilion
Tổng diện tích 32m2, tầng trung
Hướng ban công Tây Bắc, hướng nhà Đông Nam
Full nội thất thiết kế như hình
Giá 1,79 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí
Thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà LH 0934599628

- CH Studio 28m2 giá 1,79 tỷ.
- CH 1N1WC 43m2 giá 2,35 tỷ.
- CH 2N2WC 53m2 giá 3 tỷ.
- CH 2N2WC 58m2 giá 3,2 tỷ.
- CH 2N2WC 63m2 giá 3,4 tỷ.
- CH 2N2WC(góc) 68m2 giá 3,65 tỷ.
- CH 2N2WC(góc) 74m2 giá 3,8 tỷ.

Giá có thể thay đổi theo từng thời điểm và tùy theo vị trí từng căn.
* Lý do anh/chị nên sở hữu căn hộ The Pavilion.
- Là phân khu duy nhất có 2 tầng hầm gửi xe và 1 nhà để xe nổi.
- Thiết kế thông minh, đầy đủ công năng sử dụng, cửa sổ toàn cảnh Panorama kịch trần giúp lấy tối đa ánh sáng tự nhiên và mở ra tầm view không giới hạn.
- Sở hữu hệ tiện ích vượt trội: Bể bơi 4 mùa, bể sục trị liệu Jacuzzi, phòng gym, phòng làm việc, phòng vui - chơi cho cư dân nhí...
- Trang bị sàn gỗ nhập khẩu, vách tắm đứng kính cường lực, thiết bị vệ sinh cao cấp Kohler/Grohe và điều hòa Multi 2 chiều.
- Duy nhất tại phân khu The Pavilion được trang bị Smart Home ngay khi bàn giao.
- Liền kề quảng trường The Ocean View.
* Ưu đãi khi mua căn hộ:
- Hỗ trợ vay ngân hàng lên tới 70% GTCH.
- Chỉ cần trả trước 30% nhận nhà ở ngay.
- Miễn phí 100% khách đi xem nhà.
- Tư vấn pháp lý rõ ràng, hỗ trợ thủ tục sang tên nhanh chóng trong vòng 7 ngày.
- Làm việc trực tiếp với chính chủ.
Anh/chị quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp với em qua SĐT 0934599628 em sẽ tư vấn chọn căn và tư vấn chính sách bán hàng đến quý anh chị và các nhà đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

093 459 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

1 PN, 1 WC
32 m²
55,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
BV

Bac Hoang Viet

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CẮT LỖ 150tr căn Studio tòa P2 Pavilion, full nội thất như hình, hỗ trợ vay 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.