Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn studio The Pavilion 1.8 tỷ, Full nội thất, Sẵn sổ, Hướng Đông Nam. LH: 0398530600

Ngày đăng: 30/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ THE PAVILION - 1.8 TỶ - FULL NỘI THẤT - SẴN SỔ - HƯỚNG ĐÔNG NAM
Thông tin căn hộ:
Vị trí: Phân khu The Pavilion, khu đô thị Vinhomes Ocean Park
Diện tích: 33m2
Hướng: Đông Nam
Nội thất: Full nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giao dịch ngay

Tiện ích đẳng cấp:
Nằm trong khu đô thị hiện đại với đầy đủ tiện ích: hồ bơi, công viên, trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện,...
Không gian sống xanh, yên tĩnh, an ninh 24/7
Kết nối giao thông thuận tiện, gần trung tâm Hà Nội

Giá bán: 1.8 tỷ (Có thương lượng)
Liên hệ ngay: 0398 530 600 (Call/Zalo) để xem nhà thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

039 853 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

33 m²
54,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Thanh Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn studio The Pavilion 1.8 tỷ, Full nội thất, Sẵn sổ, Hướng Đông Nam. LH: 0398530600 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.