Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn duplex 133.5m2 tòa SE2 tầng đẹp tại, chiết khấu 13%, ký trực tiếp CĐT LH:0981.721.639

Ngày đăng: 30/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

* Duy nhất căn hộ Duplex - Biệt thự trên cao có tại dự án The Senique Hanoi của CapitaLand.
* Khu compoud khép kín với hệ tiện ích vượt trội chỉ dành riêng cho cư dân Senique.
+ Có bể bơi tiêu chuẩn Olympic.
+ Xông hơi, yoga, gym, phòng tiệc,...
+ Sảnh an ninh, lễ tân 24/7...
* Duplex diện tích 133.5m tim tường ( diện tích thông thủy 117m )
* Quỹ căn Duplex tầng trung view siêu đỉnh, hướng Đông Nam mát mẻ.
+ Tầng 1: DT 63m thông thủy
+ Tầng 2: DT 54m thông thủy
* Rất phù hợp với những anh chị thích phong cách hiện đại, tự thiết kế cho ngôi nhà của mình, tầm tài chính vừa phải, thanh toán 5%/ quý.
* Căn Duplex bàn giao thô, chia sẵn 2 tầng, thông phòng khách cao ~6m, có cầu thang.
* Thiết kế được 3PN, 2WC, bếp ăn, phòng khách.

Xem thêm

Liên hệ:

098 172 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 2 WC
133.5 m²
63,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MV

Minh Quân Vinhome

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn duplex 133.5m2 tòa SE2 tầng đẹp tại, chiết khấu 13%, ký trực tiếp CĐT LH:0981.721.639 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.