Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC, 72m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 3,23 tỷ VND - hàng hot giá

Ngày đăng: 26/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, đây là căn hộ chung cư 2PN cực chất với diện tích 72m2, phù hợp cho những ai yêu thích cuộc sống hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Căn hộ này có 2WC, hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, mang lại không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên tràn ngập.

Giá chỉ 4,23 tỷ VND, một mức giá lý tưởng cho một căn hộ trong khu đô thị đẳng cấp như Vinhomes.

Phong thủy căn hộ tốt, giúp gia chủ luôn gặp may mắn và thịnh vượng trong cuộc sống. Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng cho những ai muốn an tâm khi đầu tư.

Tiện ích xung quanh:
+ Siêu thị Thái Metro, L - Mart II, WinMart Vincom Ocean Park.
+ Trường THPT Dương Xá, Trường THCS Dương Xá, Trường Cao đẳng Kỹ thuật - Mỹ nghệ VN.

Thông tin dự án:
+ Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, do Vingroup đầu tư.
+ Quy mô lớn với 66 tòa chung cư cao từ 23 - 26 tầng, 2300 căn biệt thự và shophouse.
+ Các phân khu: The Sapphire, The Ocean View, The Metropolitan, Masteri Waterfront.
+ Tiện ích nổi bật: Biển hồ nước mặn 6.1 ha, hồ lớn 24.5 ha, 117 ha cây xanh, công viên gym ngoài trời, 150 sân thể thao, 8 bể bơi, hệ thống trường học VinSchool, bệnh viện VinMec, TTTM Vincom.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Tuyết Nhung, 0972275708.

Xem thêm

Liên hệ:

097 227 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,23 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
58,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
ĐN

Đào Thị Tuyết Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC, 72m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 3,23 tỷ VND - hàng hot giá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.