Tin đăng đã hết hạn.

CẮT LỖ CĂN 1PN RỘNG 48M2 sẵn nội thất tòa P1 - PAVILION . Giá 2.5xx

Ngày đăng: 21/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ tầng trung cao view nội khu tòa P1
Diện tích 48m2 ban công hướng Đông Bắc, thiết kế 1 phòng ngủ 1 phòng khách.
Giá bán 2.535 tỷ để lại toàn bộ nội thất, giá trên đã bao thuế phí.
Sẵn pass xem nhà. Gia lộc cho khách thiện chí.
--------------------------------------------------------------------------------------------
Chiều cao: 31 tầng
Tầng 1: Shop
Tầng 2 12 & 14 31: Căn hộ
Tầng 13: Căn hộ & Gian lánh nạn
Tầng hầm: 2 tầng
Tổng số căn hộ: 754 căn hộ
Mật độ căn hộ: 26 căn hộ/mặt sàn
Thang máy: 10 thang thường + 2 thang hàng
Thời điểm bàn giao: Quý II/2024
Cam kết giá tốt với những quyền lợi:
- Hỗ trợ xem nhà không thu phí.
- Thương lượng mức giá rẻ cho khách.
- Hỗ trợ mọi thủ tục cho khách hàng trong suốt quá trình xem nhà, kí hợp đồng đến lúc ra sổ.
- Hỗ trợ khách cho thuê lại giá tốt nếu không có nhu cầu ở.
- Xem nhà 24/7 liên hệ: 0868 782 603 (Hải).

Xem thêm

Liên hệ:

086 878 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,54 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
52,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LB

Lương Văn Hải BĐS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CẮT LỖ CĂN 1PN RỘNG 48M2 sẵn nội thất tòa P1 - PAVILION . Giá 2.5xx - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.