Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư tốt nhất với căn hộ 3PN2VS 80m2 Chỉ với 3,65 tỷ Tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm

Ngày đăng: 19/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

* Cơ hội đầu tư tốt nhất thời điểm này với căn hộ 3PN2VS 80m2 đã có nội thất cơ bản chỉ với 3,65 tỷ Tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm
* Thông tin căn hộ:
+ Diện tích: 80m2.
+ Thiết kế: Căn hộ được thiết kế 3 phòng ngủ đón ánh sáng tự nhiên, phòng ngủ Master có nhà vệ sinh khép kín riêng, phòng khách được kết hợp không gian bếp và logia phòng khách, logia phụ để máy giặt và phơi quần áo riêng rộng rãi... Phù hợp với gia đình đông thành viên.
- Nội thất: Nguyên bản.
- Tiện ích:
+ Được sử dụng đầy đủ các tiện ích dành cho cư dân như: Hồ điều hòa cát trắng, biển hồ, sân tập thể dục (đầy đủ các loại máy tập), sân thể thao (tennis, bóng đá, bóng chuyền,... ), sân vui chơi trẻ em (bập bênh, xích đu,... ), khu nướng BBQ, Khu quảng trường,....
+ Ngay dưới chân tòa nhà đều có các cửa hàng tạp hóa, hiệu thuốc, quán ăn, quán cafe, Vinmart,...
+ Trường học ngay trong dự án từ mẫu giáo đến đại học.
+ Trung tâm mua sắm Vincom Mega Mall Ocean Park.
+ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ cầm tay.
+ Giá bán: 3 tỷ 650 triệu.
* Anh/chị quan tâm tới căn hộ liên hệ trực tiếp để được tư vấn và xem trực tiếp căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 553 ****

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

3 PN, 2 WC
80 m²
45,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TV

Toàn Bds Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư tốt nhất với căn hộ 3PN2VS 80m2 Chỉ với 3,65 tỷ Tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.