Tin đăng đã hết hạn.

Không có nhu cầu sử dụng chính chủ bán căn 1 ngủ toà P1 The Pavilion, nhà mới 100% chưa ở

Ngày đăng: 20/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7

Thông tin căn hộ:
Mã căn: P12722
Tổng diện tích: 46,7m2
Hướng Tây Nam
Nội thất cơ bản
Xem nhà 24/7
Giá 2.45 tỷ. Anh/chị quan tâm LH 0986926996

Xem thêm

Liên hệ:

098 692 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

1 PN, 1 WC
46.7 m²
52,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HB

Hoang Viet Bac

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không có nhu cầu sử dụng chính chủ bán căn 1 ngủ toà P1 The Pavilion, nhà mới 100% chưa ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.