Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ tầng 10-tòa PAvilion-Vinhomes OCP-Đông Bắc-view nhà để xe nổi-full nội thất

Ngày đăng: 10/03/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 2PN + 2WC tại The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Lý Thánh Tông, Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 63m2, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống. Đặc biệt, căn hộ có phong thủy tốt với hướng ban công Đông Bắc, phù hợp với nhiều gia chủ.

Ưu điểm:
- Nhận nhà ở ngay, nội thất đẹp, nhà chưa ở vẫn thơm mùi sơn
- 2PN + 2WC
- Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Phong thủy tốt, hướng ban công Đông Bắc
- Giá chỉ 3,65 tỷ VND

Khu vực xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa Gia Lâm
- Gần các trường học như trường tiểu học Nông Nghiệp I, trường mầm non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm, trường THCS Trâu Quỳ.

Để biết thêm thông tin và xem căn hộ, vui lòng liên hệ Dương Phượng qua số điện thoại 0979209391.

Xem thêm

Liên hệ:

097 920 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
57,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DP

Dương Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ tầng 10-tòa PAvilion-Vinhomes OCP-Đông Bắc-view nhà để xe nổi-full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.