Tin đăng đã hết hạn.

Giá cực tốt, căn góc 2PN+1, 2VS tầng trung, view thoáng đẹp giá chỉ 3.16 tỷ tại OCP1, 0965 479 380

Ngày đăng: 12/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 70 m2.
- Nội thất: Đã hoàn thiện, chính chủ đang ở.
- Thiết kế: Căn góc 2 phòng ngủ rộng rãi, 2 WC, bếp, phòng khách + 1 khu đa năng, lô gia và ban công thoáng mát.
- Tầng đẹp, view thoáng, hướng mát.
- Tiện ích cao cấp: Sân thể thao, bể bơi, gym, trường mầm non quốc tế, trường cấp 1,2,3. Siêu thị, bệnh viện, công viên nướng BBQ, bể bơi, máy tập gym miễn phí...
- Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán: 3.16 tỷ.
- Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0965 479 380.

Xem thêm

Liên hệ:

096 547 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,16 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
45,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá cực tốt, căn góc 2PN+1, 2VS tầng trung, view thoáng đẹp giá chỉ 3.16 tỷ tại OCP1, 0965 479 380 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.