Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà cần tiền bán gấp căn 2n2vs 56,5m toà zr1 vinhome ocean park giá chỉ 3,150tỷ.l/h: 0968621680

Ngày đăng: 01/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12

Thông tin căn hộ:

Căn hộ tầng trung toà ZR1, trục 02 view nội khu siêu thoáng đẹp.
Diện tích : 56,5m2
Giá: 3,150 tỷ ( bao phí ) .
Giá cực tốt cho căn hộ 2N2VS tại toà ZR1 - toà đẹp nhất phân khu ZR với nhiều tiện ích nổi trội

Vị trí tòa ZR1 The Zurich
Tòa ZR1 tọa lạc tại điểm giao giữa 2 tuyến đường Hải Đăng rộng 30 m và đường nội khu rộng 17 m. Đồng thời, tòa tháp cũng nằm ngay gần đường Đại Dương 30 m, là lối vào chính của khu đô thị Vinhomes Ocean Park Gia Lâm. Các tuyến đường này đều liên kết với đường Lý Thánh Tông (Tuyến đường huyết mạch rộng 40 m nối giữa 2 tuyến quốc lộ 5A, 5B), nên kết nối giao thông ngoại khu từ ZR1 nhìn chung rất tiện lợi.

Tòa ZR1 còn nằm bên cạnh công viên hồ San Hô Một trong những kỳ quan của khu đô thị Vinhomes Ocean Park, nên chủ sở hữu sẽ được tận hưởng trọn vẹn không gian trong lành, khoáng đạt. Đồng thời, tòa tháp cũng nằm kế cận nhà để xe 5 tầng và hàng loạt các trường học Vinschool, Brighton College. Trong đó, nằm cạnh nhà để xe được xem là lợi thế rất lớn, khiến cho ZR1 được ưa chuộng hơn hẳn các tòa ZR2 và ZR3.

L/h e Trang (Call/Zalo): 0968.621.680 để e Trang hỗ trợ Anh/Chị sở hữu ngay được căn hộ siêu đẹp với giá siêu rẻ này !

Xem thêm

Liên hệ:

096 862 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN, 2 WC
56.5 m²
55,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Zurich - Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VT

Vương Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần tiền bán gấp căn 2n2vs 56,5m toà zr1 vinhome ocean park giá chỉ 3,150tỷ.l/h: 0968621680 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.