Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại bán căn hộ 2PN, 2WC, 63m2, 4,34 tỷ ở Masteri Waterfront, Gia Lâm, Hà Nội

Ngày đăng: 08/02/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Masteri Masteri Waterfront phân khu cao cấp nhất Vinhome Ocean Park
Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 2PN + 2WC Quốc Lộ 5B, Đa Tốn, Gia Lâm. Căn hộ có diện tích 63m2, hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, rất thoáng đãng và nhiều ánh sáng tự nhiên. Giá bán chỉ 4,34 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.

Điểm đặc sắc:
+ Cấu trúc căn hộ hợp lý với 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, bếp đầy đủ tiện nghi.
+ Nội thất bao gồm: điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Khu vực sống hiện đại, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ Ánh Ngọc 0967522263

Xem thêm

Liên hệ:

096 752 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,34 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
68,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
A

Anhngoc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại bán căn hộ 2PN, 2WC, 63m2, 4,34 tỷ ở Masteri Waterfront, Gia Lâm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.