Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ đẹp tại The Zenpark, 2,62 tỷ, 49,5 m2, Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

Ngày đăng: 07/01/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư The Zenpark, tọa lạc ở Đông Dư, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.
Căn hộ có giá 2,62 tỷ VND, diện tích 49,5 m2 tim tường, với 1PN và 1WC, nội thất đầy đủ, hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc.
Phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ giúp an tâm cho người mua.
Tiện ích xung quanh: Trường trung học cơ sở Đa Tốn, Trường THCS Đông Dư, trường THPT Nguyễn Văn Cừ.

Tiện ích xung quanh:
- Gần các trường học nổi tiếng.
- Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện di chuyển.
- Nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh.

LH Anh Ngọc 0967522263.

Xem thêm

Liên hệ:

096 752 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,62 tỷ

1 PN, 1 WC
49.5 m²
52,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẹp tại The Zenpark, 2,62 tỷ, 49,5 m2, Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.