Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn 3N tòa P3, 98.4m2 5.55 tỷ, BC Tây Nam view khuôn viên vườn thiền, vay lãisuất 6%

Ngày đăng: 29/12/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi em bán căn 3 ngủ loại lớn nhất dự án, DTSD 98.4m2, The Pavilion, Ocean Park 1.
Thiết kế phòng đẹp, ban côngTây Nam nhìn vào nội khu vườn thiền, tổ Yến, rất yên tĩnh, thoáng mát.
Tầng đẹp, diện tích sử dụng 98.4m2.
Nội thất nguyên bản CĐT: Đầy đủ điều hòa, thiết bị WC và chiếu sáng.
Giá bán 5.55 tỷ.

Thông tin nhanh chóng, tư vấn chuyên nghiệp.
Hỗ trợ vay lãi suất 6%.
Mọi chi tiết xin liên hệ: 0941.68.4571 em Bảo.

* 87m2 P3 - 0501 giá 4.85 tỷ, góc Đông Nam, nội thất Smart Home, hưởng trọn tiện ích tòa P3.
* 78.2m2 P4 căn 10, giá 4.55 tỷ, góc TB - TN view nội khu yên tĩnh, tầng trung thoáng, view đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

094 168 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,55 tỷ

3 PN, 2 WC
98.4 m²
56,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
QB

Quốc Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn 3N tòa P3, 98.4m2 5.55 tỷ, BC Tây Nam view khuôn viên vườn thiền, vay lãisuất 6% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.