Tin đăng đã hết hạn.

Vị Trí Kim Cương căn 3PN Hà Thành Plaza, 165 Thái Thịnh. Giá 7,9 tỷ, DT115m2 LH 0978,965831

Ngày đăng: 19/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Hà Thành Plaza, Thái Thịnh, Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội với diện tích 115m2, 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất.
Giá bán: 7,9 tỷ VND.
Pháp lý đầy đủ.
Hướng cửa chính: Tây Bắc, hướng ban công: Đông Nam.

Tiện ích xung quanh:
- Trường đào tạo cán bộ Lê Hồng Phong, trường tiểu học Khương Mai, trường THPT Quang Trung Đống Đa.
- Bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2, Bệnh viện Đại học Y Hà Nội.
- Công viên Thủy Lợi, Công viên Gandhi Hồ Thành Công, Công viên Indira Gandhi.
- Siêu thị Sakuko Thái Hà, siêu thị Gia đình, WinMart Vincom Royal City.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nguyễn Huy Thành tại 0978965831.

Xem thêm

Liên hệ:

097 896 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
68,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hà Thành Plaza, P. Thái Thịnh, P. Thịnh Quang, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Huy Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị Trí Kim Cương căn 3PN Hà Thành Plaza, 165 Thái Thịnh. Giá 7,9 tỷ, DT115m2 LH 0978,965831 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.