Chung cư trung tâm đống đa - hà nội. 69m2 2 ngủ. nhà đẹp ở ngay. thái thịnh - có slot ô tô

Ngày đăng: 22/05/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Căn hộ 2 ngủ đẹp long lanh, ở ngay . - Sổ đỏ đẹp cất két - Vị trí tiện lợi, Phố Thái Thịnh thuận tiện ra vào trung tâm, ga Cát Linh, đường Tây Sơn. - Lh 0969582000

Xem thêm

Liên hệ:

096 958 ****

Vị trí bản đồ

6,09 tỷ

69 m²
88,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Thành Plaza, P. Thái Thịnh, P. Thịnh Quang, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
LL

Long Lê

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chung cư trung tâm đống đa - hà nội. 69m2 2 ngủ. nhà đẹp ở ngay. thái thịnh - có slot ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.