Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán Căn Hộ Tân Hoàng Minh - 36 Hoàng Cầu, 86m - 2PN - 2VS, View Đẹp, Tặng Full Nội Thất

Ngày đăng: 22/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ Tân Hoàng Minh - 36 Hoàng Cầu - Đống Đa.
+ Diện tích 86m² nhà 3PN.
+ View đẹp, 2 sảnh cực kỳ thoáng mát vượng khí, ngay hồ Hoàng Cầu, dự án phố đi bộ dưới hồ tháng 8/2025 xong an sinh vô cung đẳng cấp.
+ Nhà có 1 phòng khách - 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 phòng thờ.
+ Căn hộ có thể sửa thành 3 ngủ 2 vệ sinh.
+ Pháp lý: Sổ đỏ.
Giá bán: 10.x tỷ.
Liên hệ xem nhà: 0868972555 (Call Zalo, miễn TG - MG).

Xem thêm

Liên hệ:

086 897 ****

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

2 PN, 2 WC
86 m²
118,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D'. Le Pont D'or - Hoàng Cầu, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Đức Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán Căn Hộ Tân Hoàng Minh - 36 Hoàng Cầu, 86m - 2PN - 2VS, View Đẹp, Tặng Full Nội Thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.