Siêu tốt,click xem ngay,tới xem ưng liền.Căn góc 3PN-126m-view ĐN hồ Hoàng Cầu đẹp,sang chỉ 17,x tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ CC đỉnh cao tại D. Le Pont Dor - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Hà Nội - Quận Đống Đa. Với diện tích 126,1m2, căn hộ này có 3PN, 2WC. Nội thất full, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, mang đến không gian sống thoáng đãng và phong thủy tốt. Pháp lý đầy đủ, yên tâm cho mọi giao dịch, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Giá cực chất 17, x tỷ cho một không gian sống lý tưởng (x dao động 1 - 6). Căn hộ này không chỉ đẹp mà còn tiện nghi, giúp nâng cao chất lượng cuộc sống. Nằm trong khu vực sầm uất, gần các tiện ích như bệnh viện, công viên và siêu thị. + Cách trường cao đẳng y tế Hà Nội 1km. + Cách công viên Indira Gandhi 1,5km. + Cách siêu thị WinMart 2km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! Gọi 0344529391 gặp em Nguyen Tc và đặt lịch xem nhà 24/7, hỗ trợ mọi thủ tục mua bán từ A - Z.

Xem thêm

Liên hệ:

034 452 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

17,1 tỷ

3 PN, 2 WC
126.1 m²
135,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
D'. Le Pont D'or - Hoàng Cầu, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
AN

Anh Nguyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu tốt,click xem ngay,tới xem ưng liền.Căn góc 3PN-126m-view ĐN hồ Hoàng Cầu đẹp,sang chỉ 17,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.