Chính chủ gửi bán căn hộ Bcons Plaza | 56.1m² | giá chỉ 2,55 tỷ (bao hết thuế phí)

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Bcons Plaza diện tích 56.1m², thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bố trí không gian hợp lý, phù hợp nhu cầu ở thực hoặc đầu tư cho thuê. Giá bán: 2.550.000.000 VNĐ (bao toàn bộ thuế phí sang tên). Nói không với giá ảo. * Ưu điểm của căn 56.1m2. - Diện tích lớn hơn tạo sự khác biệt rõ rệt trong trải nghiệm sử dụng thực tế. - Phòng khách rộng hơn, bố trí nội thất thoải mái hơn. - Phòng ngủ lớn hơn, dễ kê giường, tủ và bàn làm việc. - Không gian bếp rộng và tiện lợi hơn. - Phù hợp gia đình ở lâu dài từ 34 thành viên. - Tính thanh khoản tốt hơn vì người mua ở thực thường ưu tiên diện tích rộng. - Giá trị khai thác cho thuê tốt hơn, dễ tiếp cận nhóm khách thuê gia đình hoặc chuyên gia. Liên hệ xem nhà: 0963923435zalo/call).

Xem thêm

Liên hệ:

096 392 ****

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

2 PN, 2 WC
56.1 m²
45,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Plaza, Đ. Thống Nhất, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
LL

Liêu Từ Luân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn hộ Bcons Plaza | 56.1m² | giá chỉ 2,55 tỷ (bao hết thuế phí) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.