Bán căn tầng trung view hồ đá siêu đẹp Bcons Plaza chỉ 2,33 tỷ - 51m2 2PN, 2WC LH ngay: 0357709469

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Nhanh căn hộ tại Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Hồ Chí Minh (Thành phố Dĩ An, Bình Dương cũ) với diện tích 51m2, 2PN + 2WC, hướng Bắc, phù hợp cho gia đình nhỏ. Điểm nổi bật: - Thiết kế hiện đại, thông thoáng, đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường. - Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng cho giao dịch. - Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Khu vực xung quanh: - Cách trường mầm non Song Ngữ Rob Kids khoảng 1 km. - Cách siêu thị Bách Hóa Xanh ngã tư Bình Thung khoảng 1,5 km. - Cách công viên khoảng 2 km. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0357709469 hoặc gặp Nguyễn Thị Thúy Hằng.

Xem thêm

Liên hệ:

035 770 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,33 tỷ

2 PN, 2 WC
51 m²
45,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Bcons Plaza, Đ. Thống Nhất, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NH

Nguyethithuy Hang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn tầng trung view hồ đá siêu đẹp Bcons Plaza chỉ 2,33 tỷ - 51m2 2PN, 2WC LH ngay: 0357709469 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.