Căn hộ 2PN 2VS Nội khu đầy đủ tiện ích: hồ bơi, gym, công viên, siêu thị

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN 2VS tại Bcons Plaza Không gian sống hiện đại dành cho gia đình trẻ Bàn giao nội thất có bản Thiết kế 2 phòng ngủ rộng rãi 2 nhà vệ sinh tiện nghi, riêng tư Ban công thoáng mát, đón nắng tự nhiên Nội khu đầy đủ tiện ích: hồ bơi, gym, công viên, siêu thị Vị trí thuận tiện di chuyển, gần trung tâm Một căn hộ vừa đủ tiện nghi vừa đủ ấm áp để bắt đầu cuộc sống mơ ước

Xem thêm

Liên hệ:

038 288 ****

Vị trí bản đồ

2,54 tỷ

2 PN, 2 WC
56.1 m²
45,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Plaza, Đ. Thống Nhất, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0382881535

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN 2VS Nội khu đầy đủ tiện ích: hồ bơi, gym, công viên, siêu thị - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.