Bán căn góc 2PN - 1WC - Nhà mới

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn góc 2PN - 1WC tại chung cư HT Pearl. + Diện tích 56,1m2, gồm 2 PN, 1 WC. + Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Đông Bắc. + Nội thất cơ bản Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Ngọc Thuật 0912777515 PKD Chủ Đầu Tư.

Xem thêm

Liên hệ:

091 277 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

2 PN, 1 WC
56.1 m²
44,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
HT Pearl Bình Dương, Đ. Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PP

PKD HT PEARL

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 2PN - 1WC - Nhà mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.