Bán CC HT Pearl, 3 tỷ, 73m2, 2PN, đầy đủ nội thất có sổ nhà mới

Ngày đăng: 23/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư HT Pearl tọa lạc tại Đường Tân Hòa, p Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn trải nghiệm cuộc sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích 73m2 với 2PN và 2VS, đủ không gian cho mọi nhu cầu sống. - Nội thất full, chỉ việc dọn vào ở ngay, không cần lo lắng về việc trang trí. - Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, tạo không khí thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. - Giá chỉ 3 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho một căn hộ chất lượng tại khu vực này. - Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Bách Hóa Xanh 60/41 Quốc Lộ 1K, siêu thị Bách Hóa Xanh khu phố Bình Thung 2. - Trường mầm non song ngữ Rob Kids, Trung tâm giáo dục quốc phòng và an ninh - Đại học Quốc gia TP.HCM. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin: Phi Nhựt 0904580679

Xem thêm

Liên hệ:

090 458 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
41,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HT Pearl Bình Dương, Đ. Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NH

Nhật Huỳnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC HT Pearl, 3 tỷ, 73m2, 2PN, đầy đủ nội thất có sổ nhà mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.