Cần bán căn 2pn - 2wc - giá 2,95 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

FULL GIỎ HÀNG HT PEARL T 05.2026 Giỏ hàng lớn nhất và nhiều nhất bao gồm các sản phẩm từ Chủ Đầu Tư và sản phẩm ký gửi. 1. Căn hộ 1PN - Diện tích 46m2 - Giá bán từ 2 tỷ đến 2,079 tỷ 2. Căn hộ 2PN - 1WC - Diện tích 56m2 == Giá bán 2,5 tỷ đến 2,55 tỷ - Diện tích 60m2 == Giá bán 2,7 tỷ (Nhà trống hoặc có nội thất - tầng thấp , tầng cao) 3. Căn hộ 2PN - 2WC diện tích từ 70m2 đến 73,5m2 - Tầng thấp từ tầng 04 đến tầng 09 == Giá bán 2.95 tỷ - Tầng từ 10 trở lên View Hồ Đá, View LM 81 == Giá bán 3,1 tỷ đến 3,250 tỷ - Tầng từ 10 trở lên View Nội khu == Giá bán 3,05 tỷ đến 3,150 tỷ (Tuỳ sản phẩm mới, cũ hoặc có nội thất) 4. Căn 3PN - 89m2 = Giá bán 3,7 tỷ đến 4,2 tỷ (Tuỳ sản phẩm mới 100% từ CĐT - Khách hàng bán lại nhà trống hoặc Full nội thất và tầng thấp tầng cao) 5. Căn họ thông tầng - Duplex - Diện tích từ 73m2 đến 145m2 == Giá bán từ 3,9 tỷ đến 7,3 tỷ (Có sản phẩm bàn giao thô, có sản phẩm bàn giao hoàn thiện tuỳ khách hàng lựa chọn) 6 Căn Penthouse diện tích từ 180m2 đến 250m2 == Giá bán từ 6,279 đến 8,7 tỷ (Bàn giao thô - khách hàng tự hoàn thiện) *** ĐẶC BIỆT 1. 100% sản phẩm sổ sẵn, mua bán/công chứng sang tên được ngay. 2. Hỗ trợ vay tất cả các ngân hàng. 3. Tuỳ sản phẩm được đàm phán tiến độ thanh toán 4. Tuỳ sản phẩm được hỗ trợ thanh toán 10% nhận nhà. 5. Cam kết 100% giá bán sản phẩm đã bao gồm tất cả và không phát sinh bất kỳ chi phí gì. Hỗ trợ xem nhà 24/7 Hotline: 0912777515 - Ngọc Thuật

Xem thêm

Liên hệ:

091 277 ****

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
40,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HT Pearl Bình Dương, Đ. Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PP

PKD HT PEARL

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 2pn - 2wc - giá 2,95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.