Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán Chung Cư Bcons Plaza ngay làng đại học Thủ Đức Ga Metro Giá 1ty550 đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 20/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán Chung Cư Bcons Plaza Ngay Làng Đại Học Thủ Đức Ga Metro
Diện tích 36,6m2 sổ hồng riêng. Nội thất đầy đủ
Giá 1ty550
LH 0965066418 Mr.Nam (Zalo, Viber)

Xem thêm

Liên hệ:

096 506 ****

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

1 PN, 1 WC
36.6 m²
42,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Plaza, Đ. Thống Nhất, P. Đông Hòa, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
NP

Nam Pham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán Chung Cư Bcons Plaza ngay làng đại học Thủ Đức Ga Metro Giá 1ty550 đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.