Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ căn hộ 58m2 rẻ hơn CĐT 200tr tại Bcons Bình Dương

Ngày đăng: 17/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cắt Lỗ Căn Hộ Bcons Green Topaz - diện tích 58m², 2 phòng ngủ chỉ 1.650 tỷ đồng!
Bạn đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại Dĩ An, Bình Dương? Căn hộ Bcons Green Topaz tọa lạc tại vị trí đắc địa sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho bạn và gia đình!
* Thông tin chi tiết.
- Tên dự án: Bcons Green Topaz.
- Địa chỉ: Thống Nhất, Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương.
- *Diện tích: 58m².
- *Số phòng: 2 phòng ngủ, 2 WC.
- *Giá bán: Chỉ 1.650 tỷ đồng (cắt lỗ).
* Điểm nổi bật của căn hộ.
- *Thiết kế tiện nghi: Căn hộ được thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian, gồm 2 phòng ngủ và 2 WC, rất phù hợp cho những gia đình nhỏ hoặc cặp đôi mới cưới.
- Tiện ích nội khu phong phú: Căn hộ Bcons Green Topaz cung cấp nhiều tiện ích như hồ bơi, công viên cây xanh, khu vui chơi trẻ em, phòng gym hiện đại và khu vực thư giãn, mang đến cuộc sống tiện nghi và thoải mái.
* Tiện ích xung quanh.
- *Gần các trung tâm thương mại: Nằm gần các siêu thị lớn, trung tâm mua sắm đầy đủ hàng hóa thiết yếu cho cuộc sống hàng ngày của bạn.
- Hệ thống giáo dục chất lượng cao: Nhiều trường học từ mầm non đến trung học phổ thông trong khu vực, tạo điều kiện thuận lợi cho con em bạn.
- *Giao thông thuận lợi: Kết nối dễ dàng với các trục đường chính và gần các bến xe, ga Metro, thuận tiện cho việc di chuyển tới TP. HCM và các khu vực lân cận.
* Lý do nên sở hữu căn hộ Bcons Green Topaz ngay hôm nay.
- Giá cả cạnh tranh: Chỉ 1.650 tỷ đồng cho một căn hộ đầy đủ tiện nghi, lý tưởng cho các cặp đôi trẻ hoặc gia đình nhỏ.
- Sự phát triển nhanh chóng của khu vực: Bạn không chỉ sở hữu một căn nhà đẹp mà còn là một khoản đầu tư với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.
* Liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội này.
- Hotline: 0826391947.
* Hãy đến và cảm nhận không gian sống đẳng cấp tại Bcons Green Topaz Nơi bắt đầu cho hành trình hạnh phúc của bạn và gia đình.

Xem thêm

Liên hệ:

082 639 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
28,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Green Topaz, P. Đông Hòa, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
VG

Vũ Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ căn hộ 58m2 rẻ hơn CĐT 200tr tại Bcons Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.