Ra mắt tháp đẹp nhất green skyline: trực diện go! dĩ an, nhận nhà 2026, bàn giao full nội thất

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Vị trí đẹp không đối thủ: 3 mặt tiền đường, gồm: Quốc lộ 1K, GS1 và GS5, kế bên Bệnh viện Quốc tế Hoàn Mỹ, đối diện siêu thị GO! Dĩ An, gần Đại học Quốc gia TP.HCM, Khu công nghệ cao, ga metro Suối Tiên,... - 100% sản phẩm hiện hữu, tiến độ xây dựng đạt 97%, nhận nhà khai thác ngay vào quý 3/2026. - Bàn giao thiết bị hạng sang (Hafele, Kohler,) dọn vào ở ngay hoặc cho thuê sinh lời ổn định. Đăng ký thông tin tư vấn ngay 0933053579Phòng kinh doanh dự án Green Skyline) ******** Chính sách thanh toán "Dễ thở": - Vốn tự có cực thấp: Ký HĐMB chỉ từ 10%. - Chiết khấu khủng lên đến 16,5%. - Hỗ trợ lãi suất 0% đến 16 tháng và ân hạn gốc đến 18 tháng. - Tặng phí quản lý đến hết 31/12/2028. ******** - Booking sớm x4 đặc quyền: Có cơ hội nhận quà tặng đến 1 tỷ, xe Mercedes/BMW. - Giá bán rumor: Từ 5X triệu/m². - Pháp lý đầy đủ, chủ đầu tư TBS Land uy tín, tiềm lực tài chính mạnh. ******** Đăng ký nhận thông tin: - Trải nghiệm nhà mẫu thực tế tại dự án. - File Excel tiến độ thanh toán từng đợt. - Chính sách ưu đãi mới nhất. ******** Liên hệ ngay PKD Green Skyline: Hotline: 0933053579 để tham quan thực tế dự án, nhận ngay suất căn đẹp - giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

093 305 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,77 tỷ

2 PN
65 m²
58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Green Topaz, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0933053579

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Ra mắt tháp đẹp nhất green skyline: trực diện go! dĩ an, nhận nhà 2026, bàn giao full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.