Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại xpHOMES, 4,05 tỷ, 86m2 căn góc3PN, 2WC, hướng Đông Nam, Tây Nam

Ngày đăng: 25/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại xpHOMES tọa lạc ở Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội. Với diện tích 86m2, căn hộ này mang đến không gian sống rộng rãi và thoải mái, phù hợp cho gia đình. Các đặc điểm nổi bật: + 3 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn. + 2 phòng tắm tiện nghi, giúp tiết kiệm thời gian cho sinh hoạt hàng ngày. + Hướng cửa chính Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên và gió mát. + Ban công hướng Tây Nam, lý tưởng để thư giãn và ngắm cảnh. + Giá bán 4,05 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Điểm nổi bật của căn hộ này là phong thủy tốt, tạo ra không gian sống hài hòa và thoải mái. Pháp lý đầy đủ giúp khách hàng an tâm khi quyết định. Thông tin gần kề: Căn hộ nằm gần nhiều tiện ích như siêu thị T-Mart, Winmart Hoài Đức và công viên 3-2, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Thông tin dự án: Dự án xpHOMES được đầu tư bởi Công ty TNHH Xuân Phương, nổi bật với thiết kế hiện đại, bao gồm tòa chung cư cao 25 tầng với 3 tầng thương mại và 22 tầng căn hộ. Dự án cung cấp nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, dịch vụ, nhà hàng và khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu cuộc sống hiện đại. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0979898648 và gặp Lan Nguyễn . Khách hàng sẽ không thất vọng với sự lựa chọn này!

Xem thêm

Liên hệ:

097 989 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
47,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư XpHomes Tân Tây Đô, X. Tân Lập, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
N

Nguyenlan-

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại xpHOMES, 4,05 tỷ, 86m2 căn góc3PN, 2WC, hướng Đông Nam, Tây Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.