Chính chủ bán căn góc 3PN, 2VS, 94,7m2, tầng 15, căn 1505 CT2A

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn góc 3PN, 2VS, 94,7m2, tầng 15, căn 1505 KĐT Tân Tây Đô. - Căn đẹp sạch sẽ, full nội thất, vào ở ngay. Nhà thoáng, tiện ích đầy đủ, khu dân cư văn minh. Giá 4.7 tỷ. Lh 0984565584 NT gồm 4ĐH, 2 nóng lạnh, 2 tivi, bếp từ, tủ lạnh, hút mùi, máy giặt, sopha, giường tủ...

Xem thêm

Liên hệ:

098 456 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

3 PN, 2 WC
94.7 m²
49,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị mới Tân Tây Đô, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
KQ

Kim Quy

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc 3PN, 2VS, 94,7m2, tầng 15, căn 1505 CT2A - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.