Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất! Bán căn hộ VIP 3PN sky villas ban công rộng, tại Haus Đà Lạt

Ngày đăng: 17/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Layout căn hộ 3PN (H101) - sky villas. Thông tin chi tiết: Loại căn hộ: Sky villa 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm. Hướng: Đông Bắc. Diện tích sàn: 166.9 m². Diện tích sân hiên: 26.9 m². View: Hướng hồ và sân golf. Bàn giao: Hoàn thiện full nội thất cao cấp. Ưu điểm thiết kế: Thiết kế bởi 1508London: Đảm bảo tính thẩm mỹ, công năng và chất lượng cao cấp quốc tế. Bàn giao full nội thất cao cấp. Thiết kế mở, tối ưu hóa ánh sáng tự nhiên. Cửa kính lớn từ sàn đến trần: Tận dụng tối đa tầm nhìn đẹp hướng hồ và sân golf. Sân hiên rộng rãi: Mở rộng không gian sống, tạo sự kết nối với thiên nhiên. Bếp ướt riêng biệt: Ngăn mùi và ẩm. Haus Da Lat được huyền thoại thiết kế Kengo Kuma chăm chút đến từng chi tiết nhỏ trong 5 năm ấp ủ nghiên cứu cùng cộng sự, để đưa tới những ngôn ngữ và nghệ thuật thiết kế mới dành riêng cho Đà Lạt. Đây chính là yếu tố làm nên sự đắt giá, đưa dự án trở thành một trong những bảo tàng triển lãm nghệ thuật để đời của Kengo Kuma giữa trái tim thành phố Đà Lạt. - Liên hệ: 0914778888Hoàng Real), Hỗ trợ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

091 477 ****

Vị trí bản đồ

54 tỷ

3 PN, 3 WC
166.9 m²
323,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Haus Đà Lạt, Đ. Đinh Tiên Hoàng, P. 2, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
HR

Hoàng Real

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất! Bán căn hộ VIP 3PN sky villas ban công rộng, tại Haus Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.