Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ vip 2pn sky villas ban công rộng tại haus đà lạt

Ngày đăng: 29/06/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

LAYOUT CĂN HỘ 2PN ( H206) SKY VILLAS Thông tin chi tiết: Diện tích: 117.3 m² với ban công rộng 20.2 m² Hướng Tây Nam: Tầm nhìn ra thành phố, tận hưởng ánh sáng tự nhiên Công năng: 2PN, 2 phòng tắm, phòng bếp, phòng khách Ưu điểm thiết kế Phòng khách, phòng ngủ đều có ban công rộng Cửa Sổ Sàn Tới Trần: Tối đa hóa ánh sáng tự nhiên và tầm nhìn, mang lại không gian thoáng đãng và hòa mình với thiên nhiên. Thiết Kế Bởi 1508 London: Đảm bảo tiêu chuẩn thẩm mỹ và chất lượng quốc tế, mang lại trải nghiệm sống đẳng cấp. Haus Da Lat được huyền thoại thiết kế Kengo Kuma chăm chút đến từng chi tiết nhỏ trong 5 năm ấp ủ nghiên cứu cùng cộng sự, để đưa tới những ngôn ngữ và nghệ thuật thiết kế mới dành riêng cho Đà Lạt. Đây chính là yếu tố làm nên sự đắt giá, đưa dự án trở thành một trong những bảo tàng triển lãm nghệ thuật để đời của Kengo Kuma giữa trái tim thành phố Đà Lạt.

Xem thêm

Liên hệ:

096 332 ****

Vị trí bản đồ

37 tỷ

118 m²
313,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Haus Đà Lạt, Đ. Đinh Tiên Hoàng, P. 2, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
MC

Ms Hiền Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ vip 2pn sky villas ban công rộng tại haus đà lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.