Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán căn hộ chung cư Lộc Ninh, Chúc Sơn - lộc về sau lễ, căn đẹp chờ chủ mới

Ngày đăng: 03/04/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Lộc Ninh Chúc Sơn, Phường Chương Mỹ, Hà Nội. Diện tích: 48,9m². Full nội thất xách vali về ở ngay. Giá chỉ hơn 2 tỷ. Vị trí tiện lợi an cư lý tưởng: Gần QL6A di chuyển cực thuận tiện. Xung quanh đầy đủ: Siêu thị ngân hàng chợ khu vui chơi. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt. Phù hợp: Vợ chồng trẻ an cư. Đầu tư cho thuê. Giữ tiền sinh lời ổn định. Căn đẹp giá tốt không có căn thứ 2. Liên hệ ngay: Nguyễn Dưỡng 0968501992 để xem trực tiếp và hỗ trợ free.

Xem thêm

Liên hệ:

096 850 ****

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

48.9 m²
54,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lộc Ninh Singashine, H. Chương Mỹ, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Dưỡng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán căn hộ chung cư Lộc Ninh, Chúc Sơn - lộc về sau lễ, căn đẹp chờ chủ mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.