Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán Căn hộ chung cư Lộc Ninh Singashine, 1,88 tỷ, 50m2, 2PN, 1WC

Ngày đăng: 24/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Lộc Ninh Singashine tọa lạc tại Đường Quốc lộ 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội. Với diện tích 50m2, căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. + Giá bán: 1,88 tỷ VND. + Căn hộ 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, thiết kế hợp lý. + Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường... + Hướng cửa chính: Đông Bắc, hướng ban công: Tây Nam, phong thủy tốt. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Địa điểm xung quanh + Gần bệnh viện Đa khoa Chương Mỹ. + Siêu thị T-Mart Chúc Sơn và Siêu thị Lan Chi Chúc Sơn. + Trường học: Trung tâm đào tạo ABS Việt Nam. Chi tiết dự án Căn hộ thuộc dự án Lộc Ninh Singashine, do Công ty CP Lộc Ninh đầu tư. Dự án bao gồm một tòa nhà cao 19 tầng với 5 tầng trung tâm thương mại và 14 tầng căn hộ, cùng 5 lô nhà thấp tầng. Các tiện ích bao gồm trung tâm thương mại, khu sinh hoạt cộng đồng, nhà trẻ và khu vui chơi trẻ em, không gian nghỉ ngơi thư giãn, hệ thống quản lý chuyên nghiệp, Internet và truyền hình cáp chất lượng cao. Tặng: Bộ giường tủ mới tinh cho gia chủ mới + tặng sơn mới toàn bộ nhà (trị giá 30T) Vui lòng liên hệ chính chủ Đỗ Tuấn Sơn qua số điện thoại 0965988666 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

096 598 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,88 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
37,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lộc Ninh Singashine, H. Chương Mỹ, Tp. Hà Nội
Cc

Chính chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán Căn hộ chung cư Lộc Ninh Singashine, 1,88 tỷ, 50m2, 2PN, 1WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.