Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Lộc Ninh Singashine, 1,73tỷ 49,29m2, 2PN, 1WC, tầng trung view đẹp, Chúc Sơn, Chương Mỹ, HN

Ngày đăng: 15/05/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư Lộc Ninh Singashine tọa lạc tại Quốc lộ 6, thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái.

+ Diện tích 49,29m2, thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm.
+ Cửa chính hướng Nam, ban công hướng Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát.
+ Giá bán hợp lý chỉ 1,73 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều gia đình trẻ.
+ Không nội thất, tạo điều kiện cho khách hàng tự do trang trí theo phong cách riêng.

Khu vực xung quanh rất thuận tiện:
+ Cách bệnh viện đa khoa Chương Mỹ khoảng 1km.
+ Cách siêu thị T - Mart Chúc Sơn và siêu thị Lan Chi Chúc Sơn tầm 1,5km.

Liên hệ để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà qua số điện thoại 0377093093 và tên Hoàng Văn Quyết.

Xem thêm

Liên hệ:

037 709 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

1,73 tỷ

2 PN, 1 WC
49.29 m²
35,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Lộc Ninh Singashine, H. Chương Mỹ, Tp. Hà Nội
HQ

Hoàng Văn Quyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Lộc Ninh Singashine, 1,73tỷ 49,29m2, 2PN, 1WC, tầng trung view đẹp, Chúc Sơn, Chương Mỹ, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.