Giá tốt! Em bán chung cư Viện Chiến Lược, Tú Mỡ, 135,4m2, 4PN, 2WC, đủ đồ, 11 tỷ. LH: 0834487666

Ngày đăng: 23/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư Viện Chiến Lược Tú Mỡ, Trung Hòa, Cầu Giấy. - DT: 135,4m2, 4pn, 2wc, căn góc cực thoáng. - Đủ đồ, tầng cao view thoáng. - Gía 11 tỷ. - Sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch. Em Vinh nhận kí gửi - mua bán - cho thuê chung cư hà nội: 0834487666

Xem thêm

Liên hệ:

083 448 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11 tỷ

4 PN, 2 WC
135.4 m²
81,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư Viện Chiến lược và Khoa học Bộ Công an - Sông Đà 7, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
V

VINH

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá tốt! Em bán chung cư Viện Chiến Lược, Tú Mỡ, 135,4m2, 4PN, 2WC, đủ đồ, 11 tỷ. LH: 0834487666 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.