Căn hộ 3PN, 2WC tại Tràng An Complex, 12,5 tỷ, 98m2, Hà Nội

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ 3PN, 2WC tại Tràng An Complex, phường Nghĩa Đô, Hà Nội (quận Cầu Giấy, Hà Nội cũ) nổi bật giữa lòng Hà Nội, cung cấp không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 98m2, căn hộ được thiết kế hiện đại, tiện nghi đầy đủ, mang lại cảm giác thoải mái và tiện lợi cho các cư dân. - Diện tích: 98m2 - Số phòng ngủ: 3PN - Số toilet: 2WC - Giá bán: 12,5 tỷ VND - Pháp lý: đầy đủ Ưu điểm: Căn hộ này không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn đảm bảo phong thủy tốt cho gia chủ. Với thiết kế hài hòa và tiện ích nội khu đa dạng, cư dân sẽ tận hưởng cuộc sống thuận tiện và thoải mái. Giới thiệu dự án: - Vị trí: Tràng An Complex, phường Nghĩa Đô, Hà Nội (quận Cầu Giấy, Hà Nội cũ), Quận Cầu Giấy, Hà Nội, cách đường Hoàng Quốc Việt 100m, gần cầu Nhật Tân. - Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Dầu khí Toàn Cầu (GP. Invest) - Tiện ích: Khu luyện tập TDTT, bể bơi, phòng tập, Spa, công viên, trường học, trung tâm thương mại, siêu thị, 2 tầng hầm với 1900 chỗ đỗ xe máy và 790 chỗ đỗ ô tô. - Thiết kế: Tổ hợp gồm 1 tòa nhà hỗn hợp 14 tầng, 2 tòa chung cư CT1 (23 tầng) và CT2 (29 tầng), căn hộ từ 2-4 phòng ngủ. Gần các tiện ích: - Cách công viên Nghĩa Đô 2000m - Cách Winmart và siêu thị Teekiu Mart 2000m - Cách trường mầm non Dịch Vọng 2000m - Cách Bệnh viện Quân y 354 2000m Vui lòng liên hệ 0877699666 với Nguyễn văn Hoàn để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

087 769 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

3 PN, 2 WC
98 m²
127,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tràng An Complex, P. Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hoàn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN, 2WC tại Tràng An Complex, 12,5 tỷ, 98m2, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.