Chung cư CAO CẤP Center Point 110 Cầu Giấy 53m -2 ngủ- FULL NỘI THẤT Tầng trung, view thoáng mát

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chung cư CAO CẤP Center Point 110 Cầu Giấy 53m -2 ngủ- FULL NỘI THẤT Tầng trung, view thoáng mát, ánh sáng tự nhiên ngập tràn - Nội thất đầy đủ, khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay. -Vị trí trung tâm quận Cầu Giấy kết nối thuận tiện, tiện ích xung quanh không thiếu gì: Trường học, siêu thị, trung tâm thương mại - Khu dân trí cao, an ninh tốt - Giao thông thuận tiện đi các tuyến lớn -Sổ chính chủ giao dịch nhanh -Alo Em Dương chung cư đẹp Cầu Giấy 0911167788

Xem thêm

Liên hệ:

091 116 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,65 tỷ

2 PN, 2 WC
53 m²
125,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Cầu Giấy Center Point, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LD

Lê Văn Dương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chung cư CAO CẤP Center Point 110 Cầu Giấy 53m -2 ngủ- FULL NỘI THẤT Tầng trung, view thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.