(Giá thật) chính chủ bán căn 113m2 3PN + 2WC tầng trung full nội thất, giá 10,8 tỷ CC Vinata Tower

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn chung cư Vinata Tower - 289 Khuất Duy Tiến. Diện tích sử dụng: 113m2 thiết kế 3 phòng ngủ + 2 vệ sinh. Pháp lý sổ đỏ. Giá bán 10 tỷ 800 triệu (có thương lượng). Liên hệ xem nhà: 0938526866 Quyết BĐS giá thật.

Xem thêm

Liên hệ:

093 852 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
95,58 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết (Giá thật) chính chủ bán căn 113m2 3PN + 2WC tầng trung full nội thất, giá 10,8 tỷ CC Vinata Tower - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.