Căn hộ hạng sang Cầu Giấy - Dành cho giới thượng lưu - Sở hữu ngay căn hoa hậu 196m2 giá 30 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Hanoi Signature tuyệt tác độc bản tại tâm điểm Cầu Giấy. - Sở hữu biểu tượng sống thượng lưu với mức giá ưu đãi nhất dự án: Chỉ hơn 151 triệu/m². - Cơ hội cuối cùng dành cho nhà đầu tư danh giá tại quỹ căn trực tiếp chủ đầu tư. --------------------------------------- * Thông tin căn hộ 3PN. 1. Diện tích: 196m² bố trí 3 phòng ngủ thoáng. 2. Vị trí lý tưởng, đảm bảo tính kết nối và an toàn tối ưu cho gia đình đa thế hệ. -------------------------------------- Đặc quyền thịnh vượng dành riêng cho chủ nhân duy nhất: 1. Tặng gói quà tặng "Thời khắc thịnh vượng" trị giá 680 triệu đồng trừ thẳng vào giá bán. 2. Tặng 01 vị trí đỗ xe định danh Giá trị khan hiếm bậc nhất tại trung tâm Thủ đô. 3. Miễn phí dịch vụ và trông giữ xe trong 02 năm đầu. 4. Giải pháp tài chính ưu việt: Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% trong suốt 24 tháng. Một không gian sống tinh hoa tại Sixnatural với mức chi phí đầu tư không tưởng. Liên hệ ngay để xác nhận quyền sở hữu căn hộ cuối cùng này. Liên hệ nhận bảng giá và xem căn hộ: Em Hương 0962690902

Xem thêm

Liên hệ:

096 269 ****

Vị trí bản đồ

30 tỷ

3 PN
196 m²
153,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hanoi Signature, Đ. Nguyễn Văn Huyên, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Thị Lan Hương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ hạng sang Cầu Giấy - Dành cho giới thượng lưu - Sở hữu ngay căn hoa hậu 196m2 giá 30 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.