Hot .Chủ nhà gửi bán căn hộ 3PN DT 131m2 tại Chung Cư The Nine số 9 Phạm Văn Đồng Cầu Diễn Hà Nội

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- BÁN CĂN HỘ CAO CẤP THE NINE PHẠM VĂN ĐỒNG | TẦNG TRUNG, VIEW TRỌN THÀNH PHỐ Chủ nhà cần chuyển nhượng căn hộ hạng sang tại tòa nhà biểu tượng The Nine - số 9 Phạm Văn Đồng. Không gian sống hoàn hảo cho gia đình thượng lưu. Diện tích: 131m2, rộng rãi, tối ưu công năng. Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh Ánh sáng tự nhiên ngập tràn. Nội thất: Full nội thất cao cấp, sang trọng, chỉ việc xách vali về ở. Tầm nhìn: Tầng trung đẹp nhất tòa nhà, view panorama bao trọn thành phố cực kỳ đắt giá. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay. Giá bán: 15,350 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí). - Liên hệ xem nhà 24/7 (Miễn phí): Hotline: 0865382226Mr. Hải) - Hỗ trợ tư vấn chuyên nghiệp, tận tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

086 538 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

15,35 tỷ

3 PN, 2 WC
131 m²
117,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Nine Tower, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
AH

Anh Hải

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hot .Chủ nhà gửi bán căn hộ 3PN DT 131m2 tại Chung Cư The Nine số 9 Phạm Văn Đồng Cầu Diễn Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.