Bán CC tại Bamboo Airways Tower, 8,8 tỷ, 95,5 m2, 2PN, 2WC, hướng ĐN

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chất lượng sống đỉnh cao tại Bamboo Airways Tower, đường Cầu Giấy, phường Cầu Giấy, Hà Nội (quận Cầu Giấy, Hà Nội cũ). Căn hộ chung cư 95,5m2, 2PN, 2WC, không gian thoáng đãng, nội thất đầy đủ cực chất. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Giá chỉ 8,8 tỷ VND. - Hướng cửa chính: Đông Nam, ban công Tây Bắc. - Nội thất gồm: Sofa, giường, tủ bếp, máy lạnh. Sống tại đây, tận hưởng cuộc sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và đầy phong thủy. + Gần bệnh viện đa khoa Tâm Anh, bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. + Siêu thị điện máy Pico, Winmart, Winmart + , Aoen mali. + Công viên Yên Hòa, công viên Cầu Giấy, công viên Nghĩa Đô. + Trường mầm non Dịch Vọng, Trường đại học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết, hãy gọi 0919850396 Em Long.

Xem thêm

Liên hệ:

091 985 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

2 PN, 2 WC
95.5 m²
92,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tòa nhà The West (Bamboo Airway - FLC Twin Tower), Đ. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Quốc Long

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại Bamboo Airways Tower, 8,8 tỷ, 95,5 m2, 2PN, 2WC, hướng ĐN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.