Bán căn hộ CC nằm ở Khu đô thị Nam Trung Yên 2 ngủ 2vs giá: 4.55tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CC nằm ở Khu đô thị Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Yên Hòa, Hà Nội (cũ: Quận Cầu Giấy, Hà Nội) với diện tích 46m², 2PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, tiện nghi đầy đủ, cực kỳ phù hợp cho cuộc sống năng động. Giá bán chỉ 4,55 tỷ VND, cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại. Gần đây có nhiều tiện ích như cách trường học, cách chợ/siêu thị chỉ tầm 2km, giúp cuộc sống thêm phần thuận tiện. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số 0985505085 - Mr. Kiên.

Xem thêm

Liên hệ:

098 550 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

45 m²
101,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
A10-A14 Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
ĐK

Đỗ Trung Kiên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC nằm ở Khu đô thị Nam Trung Yên 2 ngủ 2vs giá: 4.55tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.