(Mới) Mandarin Garden căn 3pn+1 diện tích 172,5m2 giá 20 tỷ- nhà đẹp, view hồ, sẵn sổ giao dịch

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Hiện tại chúng tôi được các chủ nhà tin tưởng gửi bán lại căn hộ diện tích đa dạng thiết kế 3 phòng ngủ. Hotline: 0832201407 Căn hộ đã có sổ đỏ chính chủ, mua bán nhận nhà ở ngay, xem nhà 24/ 7. - Diện tích 172.5m2 giá bán 20 tỷ bao phí, tặng full nội thất. Khách hàng quan tâm liên hệ để được tư vấn cụ thể và xem nhà. Tiện ích trong tòa nhà: - Từ tầng 1 - 3 là khu dịch vụ thương mại và tiện ích chung (nhà trẻ và khu thể dục thể thao, bể bơi bốn mùa trong nhà). Mandarin được trang bị 1 bể bơi ngoài trời. Đặc biệt, 2 tầng hầm liên thông của tòa nhà sức chứa khoảng 1200 ô tô, cung cấp cho mỗi căn hộ tối đa 1 chỗ để xe riêng. Đối diện là công viên Thanh Xuân.

Xem thêm

Liên hệ:

083 220 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

20 tỷ

3 PN, 2 WC
172.5 m²
115,94 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết (Mới) Mandarin Garden căn 3pn+1 diện tích 172,5m2 giá 20 tỷ- nhà đẹp, view hồ, sẵn sổ giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.