Chính chủ bán căn hoa hậu 2PN 73m2 tầng trung, sẵn sổ, full nội thất đẹp tại D'Capitale chỉ 8,x tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ 2PN tại Vinhomes D'Capitale Trần Duy Hưng. - Diện tích 73m², thiết kế 2N 2VS. - Tầng trung, view thành phố siêu đẹp. - Bàn giao full nội thất. - Sẵn sổ đỏ, có slot ô tô. - Giá bán chỉ 8,x tỉ, cam kết giá tốt nhất thị trường hiện tại. Anh chị quan tâm liên hệ em Hà 0392418750 để được tư vấn và xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

039 241 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,99 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
123,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư D'Capitale, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
BH

Bùi Thị Thu Hà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hoa hậu 2PN 73m2 tầng trung, sẵn sổ, full nội thất đẹp tại D'Capitale chỉ 8,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.