Bán Căn Hộ 42m² Nam Trung Yên Nội Thất Đẹp, Hơn 3 tỷ, Ở Ngay, Đinh Núp

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính Chủ Bán Chung Cư Nam Trung Yên 42m² Thiết Kế Đẹp, Full Nội Thất ***Cần bán căn hộ chung cư Nam Trung Yên diện tích 42m², thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sử dụng. Căn hộ đã được đầu tư nội thất đẹp, sạch sẽ, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc khách mua đầu tư cho thuê tại khu vực quận Cầu Giấy. ***Nhà nằm trong khu đô thị Nam Trung Yên nơi có hạ tầng đồng bộ, dân cư văn minh và đầy đủ tiện ích sinh hoạt hằng ngày. ***Thông Tin Chi Tiết Căn Hộ -Diện tích: 42m² -Thiết kế: 1 phòng ngủ + 1 phòng khách -Nội thất đẹp, đầy đủ công năng -Sàn gỗ, tủ bếp, điều hòa, nóng lạnh, giường tủ đầy đủ -Không gian thoáng, ánh sáng tự nhiên tốt -Sổ đỏ chính chủ -Nhà đẹp vào ở ngay ****Ưu Điểm Chung Cư Nam Trung Yên -Vị trí trung tâm quận Cầu Giấy -Gần các tuyến đường lớn: Phạm Hùng, Trung Kính, Trần Duy Hưng, Mạc Thái Tổ, Mạc Thái Tông, Nguyễn Khang, Vũ Phạm Hàm, Đinh Núp, Nguyễn Quốc Trị... -Gần trường học, chợ, siêu thị, công viên -Khu dân cư an ninh, dân trí cao -Thuận tiện đi Mỹ Đình, Thanh Xuân, Ba Đình **Vì Sao Nên Mua Căn Hộ 42m² Nam Trung Yên? Căn hộ 42m² tại Nam Trung Yên là lựa chọn phù hợp với tài chính vừa phải nhưng vẫn đảm bảo không gian sống tiện nghi ngay trung tâm Hà Nội. Với nội thất đẹp và vị trí thuận tiện, căn hộ có tính thanh khoản cao và tiềm năng cho thuê tốt. Liên Hệ Xem Nhà ms Nga 0986577486 Liên hệ ngay để xem thực tế căn hộ chung cư Nam Trung Yên 42m² nội thất đẹp và nhận thông tin giá bán chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 657 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

1 PN, 1 WC
42 m²
91,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
A10-A14 Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TN

Thanh Nga

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ 42m² Nam Trung Yên Nội Thất Đẹp, Hơn 3 tỷ, Ở Ngay, Đinh Núp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.