Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn hộ 3pn hướng đông bắc siêu thoáng mát, sẵn sổ sang tên nhanh

Ngày đăng: 24/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ 3PN SIÊU ĐẸP GOLDEN PARK CẦU GIẤY Diện tích: 94,7m | 3PN 2VS Hướng: Cửa Đông Nam, ban công Đông Bắc mát mẻ quanh năm, phong thuỷ vượng khí Nội thất: Cơ bản liền tường chủ nhà giữ gìn cẩn thận Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sang tên nhanh Giá: 12 tỷ (có thương lượng) giá cực tốt cho căn 3PN trung tâm Cầu Giấy! Golden Park biểu tượng sống hiện đại với bể bơi vô cực, gym, TTTM, an ninh 5 Vị trí vàng gần công viên Cầu Giấy, keangnam, Vinhomes Dcapitale thuận tiện di chuyển khắp thành phố Liên hệ ngay Anh Quân 0886791413 Căn 3PN view thoáng, phong thuỷ đẹp xem là ưng, chậm tay là tiếc!

Xem thêm

Liên hệ:

088 679 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

12 tỷ

3 PN, 2 WC
94.7 m²
126,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Golden Park Tower, Đ. Phạm Văn Bạch, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LQ

Lê Anh Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn hộ 3pn hướng đông bắc siêu thoáng mát, sẵn sổ sang tên nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.