Tin đăng đã hết hạn.

Chuẩn giá: Bán Căn hộ 3PN, 2WC tại Thăng Long Number One, 10,2 tỷ, 108m2

Ngày đăng: 21/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, với diện tích 108m2, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. - Giá bán: 10,2 tỷ VND. - Căn hộ 3PN, 2WC, hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam. - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Pháp lý đầy đủ. Giới thiệu dự án: - Dự án Thăng Long Number One do Viglacera đầu tư. - Gồm hai tòa A & B cao 40 tầng, tổng diện tích 40.000m2 với 1058 căn hộ. - Thiết kế vuông vức, hệ thống điều khiển từ xa. - Tiện ích đa dạng: bể bơi 4 mùa, trung tâm thương mại, phòng tập Gym, khu vui chơi trẻ em, nhà thuốc, nhà hàng Sushi bar Enoichi, trường mầm non song ngữ Thăng Long Academy, siêu thị VINMART+, 3 tầng hầm với 2400 chỗ để xe thông minh. - Gần trường học. - Gần chợ/siêu thị. - Có công viên. Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0399888400 Trần Văn Khánh.

Xem thêm

Liên hệ:

039 988 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

3 PN, 2 WC
108 m²
94,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Làng Quốc tế Thăng Long, Đ. Trần Đăng Ninh, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TK

Trần Văn Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuẩn giá: Bán Căn hộ 3PN, 2WC tại Thăng Long Number One, 10,2 tỷ, 108m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.