Tin đăng đã hết hạn.

BQL gửi quỹ căn chung cư bán ở Vinhomes D'Capitale Trần Duy Hưng 3N giá tốt nhất thị trường 2025

Ngày đăng: 17/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Quỹ căn hộ bán Vinhomes D'Capitale Trần Duy Hưng. Vị trí vàng ngay ngã tư Trần Duy Hưng, Hoàng Minh Giám, Khuất Duy Tiến, trái tim trung tâm hành chính thương mại Cầu Giấy - Thanh Xuân. Cư dân được tận hưởng không gian sống đẳng cấp Vinhomes, hệ sinh thái tiện ích chuẩn 5 sao với công viên, bể bơi, TTTM Vincom, trường học, phòng gym, spa, khu vui chơi trẻ em tất cả trong một bước chân. Quỹ căn bán đa dạng diện tích giá tốt nhất thị trường 2025: Căn 81,64m2. Thiết kế 3PN 2WC, sổ đỏ lâu dài, full nội thất cao cấp, khách mua chỉ việc xách vali vào ở. Căn 90,5m2 3PN 2WC, sổ đỏ, full nội thất đẹp. Căn 113m2 3PN 2WC, sổ đỏ, full nội thất sang trọng, ban công rộng thoáng. Ngoài ra còn nhiều căn diện tích khác, giá tốt, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn. Pháp lý: Sổ đỏ vĩnh viễn. Nội thất: Đầy đủ cao cấp giữ gìn như mới. Tiện ích: Chuẩn Vinhomes bể bơi ngoài trời & trong nhà, Vincom TTTM, Vinmart, trường học Vinschool, hầm gửi xe thông minh, an ninh 24/7. Liên hệ trực tiếp BQL: 0915394334Kim Anh) để được tư vấn chi tiết & xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
97,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư D'Capitale, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BQL gửi quỹ căn chung cư bán ở Vinhomes D'Capitale Trần Duy Hưng 3N giá tốt nhất thị trường 2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.