Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ chung cư toà CT2 Vimeco Nguyễn Chánh DT 185m2, 4 PN, 3wc, tầng cao view thoáng

Ngày đăng: 09/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư toà CT2 Vimeco Nguyễn Chánh, tầng cao view thoáng. DT 185m2, 4 phòng ngủ, 3 wc, nội thất hiện đại. Sổ hồng chính chủ, thuận tiện giao dịch. Giá 16 tỷ có thương lượng. Liên hệ: Em Tấn 0982365161 xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 236 ****

Vị trí bản đồ

16 tỷ

4 PN, 3 WC
185 m²
86,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vimeco II - Nguyễn Chánh, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Tấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ chung cư toà CT2 Vimeco Nguyễn Chánh DT 185m2, 4 PN, 3wc, tầng cao view thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.